LIVE · SCORE

Xếp theo giải đấu

Xếp theo thời gian

GIB Premier Division logo

GIB Premier Division

Hiệp 1

03:00

50'

3
Brunos Magpie
Brunos Magpie logo
1-0
Lynx FC logo

Lynx FC

1-0
ENG EFL Championship logo

ENG EFL Championship

Hiệp 1

03:00

46'

1
West Brom
West Brom logo
2-0
Coventry City logo

Coventry City

2-0
EST Premium Liiga logo

EST Premium Liiga

Hiệp 1

00:00

FT

Flora
Flora logo
2-0
FC Nomme United logo

FC Nomme United

2-0
CZE National League logo

CZE National League

Hiệp 1

00:00

FT

Opava
Opava logo
1-0
FK Pribram logo

FK Pribram

1-0
TUR Super League logo

TUR Super League

Hiệp 1

00:00

FT

Kasimpasa
Kasimpasa logo
0-0
Sivasspor logo

Sivasspor

0-0
RWA National League logo

RWA National League

Hiệp 1

23:00

FT

Kiyovu FC
Kiyovu FC logo
2-1
Police logo

Police

1-1
BEL First Amateur Division logo

BEL First Amateur Division

Hiệp 1

01:30

FT

Gent B
Gent B logo
2-0
Antwerp B logo

Antwerp B

1-0
Liberian second Division logo

Liberian second Division

Hiệp 1

23:10

FT

Pags FC
Pags FC logo
1-1
Wologisi FC logo

Wologisi FC

0-1
SWI Challenge League logo

SWI Challenge League

Hiệp 1

01:30

FT

Stade Nyonnais
Stade Nyonnais logo
1-1
FC Wil 1900 logo

FC Wil 1900

0-1
Hiệp 1

02:15

90+'

2
Aarau
Aarau logo
2-0
Neuchatel Xamax logo

Neuchatel Xamax

2
1-0

02:30

79'

Ruch Chorzow
Ruch Chorzow logo
3-0
Piast Gliwice logo

Piast Gliwice

1
1-0

02:30

80'

1
GKS Tychy
GKS Tychy logo
0-1
Arka Gdynia logo

Arka Gdynia

0-0

02:30

75'

3
Sporting Gijon
Sporting Gijon logo
2-1
Albacete Balompié SAD logo

Albacete Balompié SAD

1
1-1

02:30

79'

SC Freiburg
SC Freiburg logo
1-2
Bayern Munich logo

Bayern Munich

2
1-1

02:30

80'

Banks o Dee
Banks o Dee logo
1-2
Turriff United logo

Turriff United

1-2

02:30

79'

White Star Bruxelles(w)
White Star Bruxelles(w) logo
0-0
Zulte Waregem Women logo

Zulte Waregem Women

0-0

02:30

76'

1
Francs Borains U21
Francs Borains U21 logo
1-3
Kortrijk U21 logo

Kortrijk U21

1
0-2

02:30

76'

1
Haukar Hafnarfjordur
Haukar Hafnarfjordur logo
4-2
UMF Vidir logo

UMF Vidir

4-1

02:45

62'

Westerlo
Westerlo logo
0-0
 RC Sporting Charleroi logo

RC Sporting Charleroi

2
0-0

02:45

63'

Arbroath
Arbroath logo
1-2
Raith Rovers logo

Raith Rovers

1
0-1

02:45

62'

3
1
Lazio
Lazio logo
0-0
AC Milan logo

AC Milan

1
0-0

02:45

67'

Albinoleffe
Albinoleffe logo
0-0
Giana logo

Giana

3
0-0

02:45

66'

2
Lumezzane
Lumezzane logo
0-1
Arzignano Valchiampo logo

Arzignano Valchiampo

3
0-0

02:45

65'

Us Pergolettese
Us Pergolettese logo
0-0
Alessandria logo

Alessandria

1
0-0

02:45

63'

4
1
Trento
Trento logo
0-0
Pro Patria logo

Pro Patria

1
2
0-0

02:45

68'

2
USD Virtus Verona
USD Virtus Verona logo
0-0
Pro Sesto logo

Pro Sesto

1
0-0

02:45

67'

2
Asd Pineto Calcio
Asd Pineto Calcio logo
0-0
Carrarese logo

Carrarese

3
0-0

02:45

63'

4
Cesena
Cesena logo
3-0
ACD Virtus Entella logo

ACD Virtus Entella

2
3-0

02:45

62'

1
Derry City
Derry City logo
0-1
St. Patricks Athletic logo

St. Patricks Athletic

1
0-0

02:45

62'

1
Galway United FC
Galway United FC logo
1-1
Waterford United logo

Waterford United

2
0-1

02:45

61'

2
Sligo Rovers
Sligo Rovers logo
0-1
Shelbourne logo

Shelbourne

3
0-1

02:45

65'

1
Cork City
Cork City logo
1-0
UC Dublin logo

UC Dublin

2
1-0

02:45

65'

1
Finn Harps
Finn Harps logo
2-0
Athlone Town logo

Athlone Town

3
2-0

02:45

63'

Kerry FC
Kerry FC logo
0-1
Treaty United logo

Treaty United

1
0-0

02:45

65'

Bala Town
Bala Town logo
1-0
Connahs Quay Nomads FC logo

Connahs Quay Nomads FC

0-0

02:45

64'

Caernarfon
Caernarfon logo
1-0
Newtown AFC logo

Newtown AFC

1-0

02:45

61'

Portadown
Portadown logo
0-0
Cliftonville logo

Cliftonville

0-0

02:45

65'

2
Carrigaline United
Carrigaline United logo
0-2
Rockmount logo

Rockmount

0-1

02:45

61'

1
1
Douglas Hall
Douglas Hall logo
1-0
Cobh Wanderers logo

Cobh Wanderers

1
1-0

03:00

45'

RC Celta de Vigo
RC Celta de Vigo logo
0-0
Almeria logo

Almeria

0-0

03:00

45'

1
Nueva Chicago
Nueva Chicago logo
2-0
Atletico Rafaela logo

Atletico Rafaela

2-0

03:00

45'

1
1
Cerro Montevideo
Cerro Montevideo logo
2-1
Club Atletico Progreso logo

Club Atletico Progreso

3
2-1

03:00

46'

1
West Brom
West Brom logo
2-0
Coventry City logo

Coventry City

2-0

03:00

47'

Monaco
Monaco logo
0-0
Paris Saint Germain (PSG) logo

Paris Saint Germain (PSG)

0-0

03:00

50'

1
Deportivo Metropolitano
Deportivo Metropolitano logo
0-0
Carabobo FC logo

Carabobo FC

2
0-0

03:00

47'

AD Tarma
AD Tarma logo
0-0
Alianza Lima logo

Alianza Lima

1
0-0

03:00

50'

3
Brunos Magpie
Brunos Magpie logo
1-0
Lynx FC logo

Lynx FC

1-0

03:00

52'

4
Atletico Pilar
Atletico Pilar logo
0-4
Deportivo Estudiantes logo

Deportivo Estudiantes

0-4

03:15

45'

1
GD Chaves
GD Chaves logo
1-2
FC Arouca logo

FC Arouca

2
1-2

03:30

36'

CD Universitario Reserves
CD Universitario Reserves logo
0-1
Potros Del Este Reserves logo

Potros Del Este Reserves

0-1

04:00

5'

Envigado FC
Envigado FC logo
0-0
Jaguares de Cordoba logo

Jaguares de Cordoba

0-0

04:00

8'

Barnechea
Barnechea logo
0-0
Curico Unido logo

Curico Unido

0-0

04:00

8'

Santiago Morning
Santiago Morning logo
0-0
San Luis Quillota logo

San Luis Quillota

0-0

04:00

7'

AD Carmelita
AD Carmelita logo
0-0
AD Sarchi logo

AD Sarchi

0-0

04:00

8'

CF Juventud Laguna
CF Juventud Laguna logo
0-0
Atletico San Juan de Tenerife logo

Atletico San Juan de Tenerife

0-0

04:00

5'

CH Futbol Club
CH Futbol Club logo
0-0
Club Union Central logo

Club Union Central

0-0

04:00

8'

Toluca II
Toluca II logo
0-0
CD Saraguatos de Palenque logo

CD Saraguatos de Palenque

0-0

04:00

7'

UMECIT Reserves
UMECIT Reserves logo
1-0
Alianza FC Panama Reserves logo

Alianza FC Panama Reserves

1-0
Hiệp 1

23:00

FT

FK Rostov FK Rostov logo
2-0
Krylya Sovetov logo

Krylya Sovetov

1-0

23:00

FT

FK Pohronie FK Pohronie logo
1-2
Humenne logo

Humenne

1-1

23:00

FT

Polissya Zhytomyr Polissya Zhytomyr logo
0-1
LNZ Cherkasy logo

LNZ Cherkasy

0-0

23:00

FT

Partizani Tirana Partizani Tirana logo
3-0
KS Perparimi Kukesi logo

KS Perparimi Kukesi

0-0

23:00

FT

CR Belouizdad CR Belouizdad logo
3-0
Medeama SC logo

Medeama SC

2-0

23:00

FT

Al Ahly SC Al Ahly SC logo
1-0
Young Africans logo

Young Africans

0-0

23:00

FT

Fasil Ketema Fasil Ketema logo
2-1
Hawassa City logo

Hawassa City

0-1

23:00

FT

UD Alcudia UD Alcudia logo
2-0
CD Manacor logo

CD Manacor

1-0

23:00

FT

Mazatlan FC U23 Mazatlan FC U23 logo
2-1
Necaxa U23 logo

Necaxa U23

2-1

23:00

FT

NK Rudar Velenje U19 NK Rudar Velenje U19 logo
1-2
NK Radomlje U19 logo

NK Radomlje U19

1-0

23:00

FT

Kiyovu FC Kiyovu FC logo
2-1
Police logo

Police

1-1

23:00

FT

Juarez FC II Juarez FC II logo
2-2
CEFOR Cuauhtémoc Blanco logo

CEFOR Cuauhtémoc Blanco

0-1

23:10

FT

Pags FC Pags FC logo
1-1
Wologisi FC logo

Wologisi FC

0-1

23:15

FT

Al-Wasl SC Al-Wasl SC logo
2-0
Al-Sharjah logo

Al-Sharjah

1-0

23:15

FT

Sierra Leone (W) U17 Sierra Leone (W) U17 logo
2-0
Liberia U17 Women logo

Liberia U17 Women

0-0

23:30

FT

NK Aluminij NK Aluminij logo
2-0
NK Mura 05 logo

NK Mura 05

0-0

23:30

FT

Al Qasim Al Qasim logo
0-1
Karbalaa logo

Karbalaa

0-0

23:45

FT

Pogon Siedlce Pogon Siedlce logo
1-1
Hutnik Krakow logo

Hutnik Krakow

0-0

00:00

FT

Cracovia Krakow Cracovia Krakow logo
0-1
Warta Poznan logo

Warta Poznan

0-0

00:00

FT

Opava Opava logo
1-0
FK Pribram logo

FK Pribram

1-0

00:00

FT

Stal Rzeszow Stal Rzeszow logo
1-3
Miedz Legnica logo

Miedz Legnica

0-1

00:00

FT

Kasimpasa Kasimpasa logo
0-0
Sivasspor logo

Sivasspor

0-0

00:00

FT

Umraniyespor Umraniyespor logo
2-0
Altay Spor Kulubu logo

Altay Spor Kulubu

1-0

00:00

FT

Al-Hilal Saudi FC Al-Hilal Saudi FC logo
3-1
Al-Ittihad Club logo

Al-Ittihad Club

1-1

00:00

FT

Al Arabi SC Al Arabi SC logo
2-3
Al Rayyan logo

Al Rayyan

0-1

00:00

FT

Ceramica Cleopatra Ceramica Cleopatra logo
2-0
El Mokawloon El Arab logo

El Mokawloon El Arab

1-0

00:00

FT

Ypsonas FC Ypsonas FC logo
1-0
Omonia Aradippou logo

Omonia Aradippou

0-0

00:00

FT

Flora Flora logo
2-0
FC Nomme United logo

FC Nomme United

2-0

00:00

FT

Dinamo Batumi Dinamo Batumi logo
1-0
FC Kolkheti Poti logo

FC Kolkheti Poti

1-0

00:00

FT

Haras El Hedoud Haras El Hedoud logo
1-1
Wadi Degla SC logo

Wadi Degla SC

1-1

00:00

FT

FK Viagem Usti nad Labem FK Viagem Usti nad Labem logo
1-1
Jablonec B logo

Jablonec B

0-0

00:00

FT

SCCM Chabab Mohamedia SCCM Chabab Mohamedia logo
0-1
FUS Rabat logo

FUS Rabat

0-0

00:00

FT

Suduva Suduva logo
0-0
Siauliai logo

Siauliai

0-0

00:00

FT

Stabaek(w) Stabaek(w) logo
2-1
Kolbotn (w) logo

Kolbotn (w)

0-0

00:00

FT

CD Novillos Neza CD Novillos Neza logo
0-0
Atletico Mexicano F.E. logo

Atletico Mexicano F.E.

0-0

00:00

FT

Aalesund FK Aalesund FK logo
3-1
Brattvag logo

Brattvag

0-0

00:00

FT

SV Tillmitsch SV Tillmitsch logo
3-0
SVL Flavia Solva logo

SVL Flavia Solva

2-0

00:00

FT

SK Furstenfeld SK Furstenfeld logo
2-0
SV Krottendorf logo

SV Krottendorf

0-0

00:10

FT

SKU Amstetten SKU Amstetten logo
0-1
DSV Leoben logo

DSV Leoben

0-0

00:10

FT

FAC Team Fur Wien FAC Team Fur Wien logo
1-0
Sturm Graz (Youth) logo

Sturm Graz (Youth)

0-0

00:10

FT

SV Ried SV Ried logo
5-0
SV Stripfing Weiden logo

SV Stripfing Weiden

2-0

00:30

FT

Fredericia Fredericia logo
2-3
Aalborg logo

Aalborg

1-2

00:30

FT

Hertha Berlin Hertha Berlin logo
2-2
Holstein Kiel logo

Holstein Kiel

2-0

00:30

FT

Schalke 04 Schalke 04 logo
3-1
FC St. Pauli logo

FC St. Pauli

1-0

00:30

FT

Stellenbosch FC Stellenbosch FC logo
1-1
Chippa United logo

Chippa United

1-0

00:30

FT

FK Čukarički FK Čukarički logo
2-1
FK Napredak Krusevac logo

FK Napredak Krusevac

0-1

00:30

FT

Maritzburg United Maritzburg United logo
1-0
MM Platinum FC logo

MM Platinum FC

1-0

00:30

FT

ASAC Concorde ASAC Concorde logo
0-1
ASC Snim logo

ASC Snim

0-1

00:30

FT

Trelleborgs(w) Trelleborgs(w) logo
1-1
KIF Orebro DUFF (w) logo

KIF Orebro DUFF (w)

1-0

00:30

FT

Levanger FK Levanger FK logo
0-1
Stjordals Blink logo

Stjordals Blink

0-0

00:30

FT

Salzburger AK 1914 Salzburger AK 1914 logo
4-0
St. Johann logo

St. Johann

2-0

00:30

FT

SV Schwechat SV Schwechat logo
0-0
SC Mannsworth logo

SC Mannsworth

0-0

01:00

FT

Midtjylland Midtjylland logo
2-0
FC Copenhagen logo

FC Copenhagen

1-0

01:00

FT

Hillerod Fodbold Hillerod Fodbold logo
4-2
Helsingor logo

Helsingor

2-1

01:00

FT

ACSM Politehnica Iași ACSM Politehnica Iași logo
0-0
Dinamo Bucuresti logo

Dinamo Bucuresti

0-0

01:00

FT

Andelsbuch Andelsbuch logo
0-2
SV Leobendorf logo

SV Leobendorf

0-0

01:00

FT

Deutschlandsberger SC Deutschlandsberger SC logo
0-1
Allerheiligen logo

Allerheiligen

0-0

01:00

FT

SC Weiz SC Weiz logo
1-3
ASK Voitsberg logo

ASK Voitsberg

0-1

01:00

FT

SPG Wels SPG Wels logo
1-3
Wolfsberger AC Amateure logo

Wolfsberger AC Amateure

1-0

01:00

FT

Eilenburg Eilenburg logo
2-1
BFC Viktoria 1889 logo

BFC Viktoria 1889

1-0

01:00

FT

SV Sandhausen SV Sandhausen logo
1-0
SC Freiburg II logo

SC Freiburg II

0-0

01:00

FT

La Roche VF La Roche VF logo
2-0
Romorantin logo

Romorantin

0-0

01:00

FT

ES Wasquehal ES Wasquehal logo
2-1
Besancon logo

Besancon

1-1

01:00

FT

Asante Kotoko FC Asante Kotoko FC logo
1-0
Bibiani Gold Stars logo

Bibiani Gold Stars

1-0

01:00

FT

TJ Spartak Myjava TJ Spartak Myjava logo
2-2
FC Artmedia Petrzalka logo

FC Artmedia Petrzalka

1-0

01:00

FT

Al-Kahrbaa Al-Kahrbaa logo
3-0
Al Wasat logo

Al Wasat

1-0

01:00

FT

Stockerau Stockerau logo
2-2
Zwettl SC logo

Zwettl SC

1-1

01:00

FT

Deportivo Dongu Deportivo Dongu logo
0-1
Chilpancingo logo

Chilpancingo

0-0

01:00

FT

Union Edelweiss Union Edelweiss logo
3-1
SV Bad Ischl logo

SV Bad Ischl

0-0

01:00

FT

Feucht SC Feucht SC logo
0-1
ASV Neumarkt logo

ASV Neumarkt

0-1

01:00

FT

SC Eltersdorf SC Eltersdorf logo
2-1
ASV Cham logo

ASV Cham

0-1

01:00

FT

BSV Halle Ammendorf BSV Halle Ammendorf logo
0-2
Haldensleber SC logo

Haldensleber SC

0-1

01:00

FT

Paris 13 Atletico Paris 13 Atletico logo
4-2
Trelissac logo

Trelissac

2-1

01:00

FT

USV Gnas USV Gnas logo
5-1
SV Pachern logo

SV Pachern

0-0

01:00

FT

FC Trollhattan FC Trollhattan logo
2-0
Stenungsunds IF logo

Stenungsunds IF

0-0

01:00

FT

Tvaakers IF Tvaakers IF logo
2-1
Qviding FIF logo

Qviding FIF

1-0

01:00

FT

Tuzos Pachuca Tuzos Pachuca logo
6-1
CD Matamoros logo

CD Matamoros

2-0

01:15

FT

Keflavik Keflavik logo
3-3
Grindavik logo

Grindavik

2-2

01:30

FT

FK Austria Vienna Youth FK Austria Vienna Youth logo
0-0
SC Mannsdorf logo

SC Mannsdorf

0-0

01:30

FT

Favoritner AC Favoritner AC logo
1-3
Neusiedl logo

Neusiedl

1-1

01:30

FT

Kremser Kremser logo
1-0
Wiener SC logo

Wiener SC

0-0

01:30

FT

SV Oberwart SV Oberwart logo
2-1
Mauerwerk logo

Mauerwerk

1-0

01:30

FT

Traiskirchen Traiskirchen logo
2-0
Team Wiener Linien logo

Team Wiener Linien

0-0

01:30

FT

Gent B Gent B logo
2-0
Antwerp B logo

Antwerp B

1-0

01:30

FT

Cholet Cholet logo
2-1
Dijon logo

Dijon

0-1

01:30

FT

Martigues Martigues logo
2-1
Epinal logo

Epinal

0-0

01:30

FT

Nancy Nancy logo
3-1
Nimes logo

Nimes

0-1

01:30

FT

KV Oostende U21 KV Oostende U21 logo
2-2
RS Waasland Beveren U21 logo

RS Waasland Beveren U21

2-1

01:30

FT

Tiradentesce Tiradentesce logo
1-1
Cariri FC logo

Cariri FC

0-1

01:30

FT

IR Reykjavik IR Reykjavik logo
3-6
Valur Reykjavik logo

Valur Reykjavik

2-2

01:30

FT

Stade Nyonnais Stade Nyonnais logo
1-1
FC Wil 1900 logo

FC Wil 1900

0-1

01:30

FT

TuRa Harksheide TuRa Harksheide logo
1-3
Altona 93 logo

Altona 93

0-1

01:30

FT

FSV Union Furstenwalde FSV Union Furstenwalde logo
0-2
SV Tasmania Berlin logo

SV Tasmania Berlin

0-0

01:30

FT

FC Kleve FC Kleve logo
0-2
VFB Homberg logo

VFB Homberg

0-1

01:30

FT

Reinickendorfer Fuchse Reinickendorfer Fuchse logo
2-1
SFC Stern 1900 logo

SFC Stern 1900

1-0

01:30

FT

Tus Marienborn Tus Marienborn logo
2-3
FC Basara Mainz logo

FC Basara Mainz

2-1

01:30

FT

Aparecidense Youth Aparecidense Youth logo
1-1
Trindade AC U20 logo

Trindade AC U20

0-1

01:30

FT

Aparecida EC U20 Aparecida EC U20 logo
1-1
AE Jataiense U20 logo

AE Jataiense U20

0-0

01:30

FT

Atletico Goianiense U20 Atletico Goianiense U20 logo
1-1
Guanabara City U20 logo

Guanabara City U20

0-0

01:30

FT

Cerrado U20 Cerrado U20 logo
1-2
Vila Nova (Youth) logo

Vila Nova (Youth)

0-1

02:00

FT

Club Brugge Ⅱ Club Brugge Ⅱ logo
2-1
Genk U23 logo

Genk U23

1-1

02:00

FT

Zulte Waregem Zulte Waregem logo
1-1
Standard Liege II logo

Standard Liege II

0-1

02:00

FT

Grazer AK Grazer AK logo
2-2
First Wien 1894 logo

First Wien 1894

0-1

02:00

FT

Volendam Volendam logo
2-5
NEC Nijmegen logo

NEC Nijmegen

0-3

02:00

FT

NAC Breda NAC Breda logo
3-1
FC Utrecht (Youth) logo

FC Utrecht (Youth)

1-0

02:00

FT

ADO Den Haag ADO Den Haag logo
2-1
Jong Ajax (Youth) logo

Jong Ajax (Youth)

1-1

02:00

FT

FC Eindhoven FC Eindhoven logo
1-1
AZ Alkmaar (Youth) logo

AZ Alkmaar (Youth)

0-0

02:00

FT

Emmen Emmen logo
2-0
Willem II logo

Willem II

1-0

02:00

FT

De Graafschap De Graafschap logo
2-1
FC Oss logo

FC Oss

1-0

02:00

FT

Helmond Sport Helmond Sport logo
1-1
VVV Venlo logo

VVV Venlo

0-1

02:00

FT

MVV Maastricht MVV Maastricht logo
1-3
Dordrecht logo

Dordrecht

0-3

02:00

FT

SC Telstar SC Telstar logo
1-1
Roda JC logo

Roda JC

1-0

02:00

FT

Charleroi (w) Charleroi (w) logo
0-3
Oud Heverlee Leuven (w) logo

Oud Heverlee Leuven (w)

0-1

02:00

FT

Chelsea U21 Chelsea U21 logo
2-4
Arsenal U21 logo

Arsenal U21

1-1

02:00

FT

Fulham U21 Fulham U21 logo
7-1
Reading U21 logo

Reading U21

5-0

02:00

FT

Norwich City U21 Norwich City U21 logo
2-3
Middlesbrough U21 logo

Middlesbrough U21

1-2

02:00

FT

Sunderland U21 Sunderland U21 logo
1-1
Brighton U21 logo

Brighton U21

0-1

02:00

FT

Manchester United U21 Manchester United U21 logo
2-4
Derby County U21 logo

Derby County U21

1-4

02:00

FT

FC Liege Reserves FC Liege Reserves logo
0-1
RWD Molenbeek U21 logo

RWD Molenbeek U21

0-0

02:00

FT

Sao Paulo Crystal FC Sao Paulo Crystal FC logo
0-3
Centro Sportivo Paraibano logo

Centro Sportivo Paraibano

0-1

02:00

FT

Hafnarfjordur(w) Hafnarfjordur(w) logo
0-2
Stjarnan Gardabaer (w) logo

Stjarnan Gardabaer (w)

0-1

02:00

FT

UTS Union Touarga Sport Rabat UTS Union Touarga Sport Rabat logo
3-2
CAYB Club Athletic Youssoufia logo

CAYB Club Athletic Youssoufia

2-2

02:00

FT

Wil 1900 (W) Wil 1900 (W) logo
3-0
Winterthur (W) logo

Winterthur (W)

1-0

02:00

FT

PPJ U20 PPJ U20 logo
1-2
HJK Helsinki U20 logo

HJK Helsinki U20

0-1

02:00

FT

SG Unterrath SG Unterrath logo
0-3
ASV Suchteln logo

ASV Suchteln

0-2

02:00

FT

CS Grevenmacher CS Grevenmacher logo
3-3
Jeunesse Canach logo

Jeunesse Canach

1-2

03:00

FT

Trinidad and Tobago Trinidad and Tobago logo
0-1
Jamaica logo

Jamaica

0-0
Chia sẻ với bạn bè đi
Telegram

Telegram

copyLink

CopyLink

hủy